மீண்டும் கருவாப்பையா கார்திகா

மீண்டும் கருவாப்பையா கார்திகா

 ”  மீண்டும் கருவாப்பையா கார்திகா ” 

 தூத்துக்குடி படத்தில் நாயகியாக நடித்து “ கருவாப்பையா கருவாப்பையா “என்ற பாடல் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நீங்காத இடத்தை பிடித்தவர் நடிகை கார்த்திகா. தொடர்ந்து பிறப்பு, ராமன் தேடிய சீதை, தைரியம், மதுரைசம்பவம், 365 காதல் கடிதம், வைதேகி, நா ளைய பொழுதும் உன்னோடு போன்ற படங்களில் நடித்த கார்த்திகா தனது தங்கையின் படிப்பிற்காக சிறிது காலம் மும்பையில் இருந்தார்.

தங்கையின் படிப்பு முடிந்து சென்னை திரும்பிய  கார்த்திகா வடபழனியில் உள்ள பிரபல மால் திரையரங்கிற்கு படம் பார்க்க சென்றுளார். அங்கு அவரை அடை யாளம் தெரிந் து கொண்ட ரசிக ர்கள் கருவாப்பையா கார்த்திகா என்று சூழ்ந்துகொ ண்டன ர்.தன் னை மற க்காத ரசிகர்களை கண் டு மகிழ்ச்சியடைந்த கார்த்திகா மீண்டு திரை ப்படங்களில் நடிக் க தயாராகிவிட்டார்.

பிரபல தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடிக்க அழைப்பு வந்தது திரைப்படங்களில் தான் நடிப்பேன் என்று உறுதியாக இருக்கும் கார்த்திகாவை படங்களில் நடிக்க வைக்க சில இய க்குனர்களும் பேசி வருகிறார்கள்.  நல்ல கதையம்சம் கொண்ட, தனக்கு நல்ல கதாபாத் திரங்கள் நிறைந்த படங்கள்என்றால் நடிக்க தயாராக உள்ளதாக கூறுகிறார் கார்த்திகா.