‘ఆంధ్ర టెలీగేసీ’ సంప్రదాయ రుచి ‘ పరిచయం ‘

‘ఆంధ్ర టెలీగేసీ’ సంప్రదాయ రుచి ‘ పరిచయం ‘

ఆంధ్ర టెలీగేసీ’ సంప్రదాయ రుచి ‘ పరిచయం ‘

నేటి వాతావరణంలో, భర్త మరియు భార్య ఇద్దరూ పని చేస్తారు మరియు వారు ఆదాయం సంపాదిం చిన ట్ల యి తే కుటుంబం నడుపుతుంది మరియు వంటగదిలో ఎక్కువ సమయం గడిపేందుకు ఇంటి వంటగది స రిపో దు. అందుబాటులో ఉన్న ఆహారం, రుచి తక్కువగా ఉంటే, పరుగెత్తటం మరియు ఇంజిన్ను బాధి స్తుంది. అం దుకే డెబ్బై సంవత్సరాల అరవై సంవత్సరాలలో అనారోగ్యం గత కొద్ది రోజుల్లోనే పెరగడం మొదలవుతుంది.గత తరానికి,

ఈ తరానికి మధ్య అనేక వివాదాలు ఉన్నప్పటికీ, గోడ చిత్రాలను కలిగి ఉంటే, వారు సహజ ఆహారాన్ని కలిగి ఉన్న ఆరోగ్యకరమైన శరీరం కలిగి ఉంటారని భావిస్తారు. సృజనాత్మకంగా ఆలోచించండి నేటి యువ తరం కోసం, సాంప్ర దాయ రుచి తయారు చేయబడలేదు, కానీ వారి ఆశలు అవసరమైన పౌడర్ మ రియు ఊరగా య లు మరియు పిండి పదార్ధాలను సిద్ధం చేయడం మరియు వాటిని ఆంధ్రా టెలీగేసీ (www.andhradelicacy.com) యొక్క సరసమైన ధర వద్ద పరిచయం చేయటం.

సింగపూర్లో ఫుడ్  ఈట్ ఫుడ్స్, వెస్ట్రన్ క్యూసిన్ ఫుడ్స్, పిజ్జా, బర్గర్ వంటి సింగ పూర్లో ఆహార సంబంధిత ప్రద ర్శనలో ప్రతి సంవత్సరం పాల్గొనే చాలా మంది వినియోగదారులు ‘ఆంధ్ర టెలిగ్రాఫి’ ఆక్రమిత ఆసియా ఆహా ర మార్కెట్లో, దా ని ప్రాధాన్యతలో ‘ఆంధ్ర టెలిసీజ్’ను ప్రవేశపెట్టమని మేము విజ్ఞప్తి చేశా ము. “న్యూజిలాండ్ నుండి పట్టభద్రులైన తరువాత, బెంగుళూరులో మానవ వనరుల విభాగంలో నేను పనిచేశాను మరియు ఆంధ్ర ప్రదేశ్ నుండి జి.బిహత్ కుమార్ను వివాహం చేసుకున్నాను మరియు చెన్నైలో స్థిరపడ్డారు. నా భర్త సలహా మ రియు మార్గదర్శకంలో ఆంధ్రా టెలీగేసీ బ్రాండ్ను మేము పరిచయం చేశాము.ఆమె భర్త తల్లిదండ్రులు ఆం ధ్రప్రదేశ్లోని కర్నూలు ప్రాంతానికి చెందినవారు. రైతులు వ్యవసాయం చేస్తున్నారు. వివాహం తరువాత, పని లోడ్ కారణంగా నేను పని నుండి తప్పుకున్నాను.ఈ సమయంలో మేము చెన్నైలో అసలు పొడి, ఊరగాయలు, వంటకాలు, మరియు క్రుళ్ళిన గింజలను చూశాము, అలాగే మార్కెట్లో సహజంగా తయారుచేయబడినవి కాదు.

అప్పుడు మనం నాణ్యత, రుచికరమైన పొడి, చూర్ణం, ఊరగాయ మరియు మార్కెట్లో తయారయ్యేందుకు ఉత్పత్తి చేయకూడదని మేము భావించాం. లెక్కించకుండానే, మా భర్త, మామయ్య మరియు మామయ్య యొక్క ప్రణాళికతో మేము పాల్గొన్నాము.

మేము మా భూమిలో చిన్న మొక్కలుగా ఉత్పత్తి చేయటం ప్రారంభించాము మరియు పొడి, ఊరగాయ మరి యు పిండిచేసిన ఉత్పత్తులను ఆంధ్ర టెలికేసీ బ్రాండ్ పేరుతో అమ్ముకోవటాన్ని ప్రారంభించాము. టెక్నికసీ అంటే మేము దానిని రుచి చూశాము.నా తల్లిదండ్రులు మిస్టర్ డి రామ్రాజ్ నాయుడు, పద్మ ప్రియ నా అభి వృద్దికి ఎంతో సహాయపడ్డారు.నా సోదరుడు డి.ప్రబ్ రాజ్, చట్టాన్ని సోదరుడు లీనా నా వ్యాపారానికి సలహా ఇస్తుంనారు, కానీ నా బలం కూడా నాతో   ఉంది.నా వ్యాపార సలహాదారుడు మరియు కుటుంబ స్నేహితుడు మిస్టర్ చిదంబరం (కోయంబత్తూర్) వ్యాపారంలో వశ్యత మరియు వ్యంగ్యానికి నేర్పించారు, నా కుమార్తె, చి త్తప్ప నాకు మంచి పదాలు చెపి నన్ను ప్రోత్సహిస్తుంనారు. ఆహార  ఉత్పత్తిలో మేము  ఏదైనా రసాయన, కృ త్రిమ రుచి మరియు వర్ణద్రవ్యం కలపకూడదని స్పష్టం చేస్తున్నాము.సాంప్రదాయక నూనె రూపంలో సం ప్రదాయ చమురును కూడా మేము ఉపయోగించే నూనెను ఉపయోగిస్తాము . ఆహారంలో ఉప్పు కూడా రాతి ఉప్పు  ఉపయోగిస్తాము.

 మా ఉత్పత్తులు

Putharekalu Jaggery Dry Fruits  

పుతర్కేలు జాగర్ డ్రై ఫ్రూస్ అని పిలువబడే ఈ స్వీట్ స్వీట్స్, ఆంధ్రలో (ఆదియపురం) స్థానికంగా మాత్రమే లభిస్తుంది. మేము ఉత్పత్తి భావన తెలుసు,మేము ప్రత్యేక రుచితో ఆ తీపి వంటకం తయారుచేస్తాము. మేము అన్నం, బెల్లం, ఆవు క్రీమ్ మరియు పొడి పండ్లతో ఈ రకమైన బియ్యాన్ని ఉత్పత్తి చేస్తున్నాము. మీరు Freezu ఉంచకూడదు. వెలుపల ఉంచడం, రెండు నెలల వరకు వాటి రుచి మారదు.పొడి కొబ్బరి ఈ పొడిని కొబ్బరి పొడి అని పిలుస్తారుఎండిన రాగి కొబ్బరి నుండి తయారైన పొడి. కొబ్బరి ఉత్పత్తిలో త్వరలోనే నాశనం అవు తుంది. కానీ అది సాంప్రదాయ పద్ధతిలో ఎండబెట్టిన రాగితో తయారు చేసినట్లయితే, మీరు దీనిని ఒక వంతె నలో ఉపయోగించినట్లయితే ఒక సంవత్సరం పాటు అదే రుచిలో తినవచ్చు.మీరు ఆరు నెలల వరకు దానిని ఉపయోగించవచ్చు. కానీ అది ఉపయోగించి ఉన్నప్పుడు పొడి చెంచా ఉపయోగించడానికి మంచిది.

నల్ల కారం పొడి

మంచిదైనట్లయితే తెలుగులో నల్ల కారం.  ఈ పొడిని  ఇడ్లీ, డోసో వంటి వాటితో   ఉపయోగించడానికి మరియు కలిపి తినడానికి ఈ పొడిని ఉపయోగించవచ్చు


మీరు కూడా దీనిని  ఆలానే తినవచ్చు.   లేదా రొట్టెతో  తినవచ్చు.

గావలూ కరామ్

ఈ గావలూ కరామ్  సాధారణంగా మైదా మామిడిలో తయారు చేస్తారు. కానీ మేము ప్రత్యేకమైన రుచితో బి య్యం  పిండి మరియు  Omam తో తయారు చేస్తున్నాము. మీకు కావలసినప్పుడు మీరు దానిని తినవచ్చు.  ‘

ఊరగాయలు avakkay

అది సరే, మంగా, మేము మామిడి మరియు పుట్టగొడుగు ఉత్పత్తులు తో గుమ్మడికాయ మరియు మిల్లెట్ ఉత్పత్తి చేస్తున్నాము.

గోంగూరా ఊరగాయ

మేము గోంగూరా, చింతపండు  తో ఈ గోంగూరా ఊరగాయతయారు చేస్తున్నాము. తినవచ్చు.  ‘ఇది నేరుగా ఆహారం లో తినవచ్చు.   లేదా ఉల్లిపాయలు తో  ఆహారం లో తినవచ్చు. 

 మేము మా ఉత్పత్తిలో ఉత్పత్తి చేసిన అన్ని పదార్ధాలన్నీ సంవత్సరానికి మారవు, అవి ఫ్రిజ్లో లేనప్పటికీ. సంప్రదాయ రుచిని నివారించడానికి మేము ఊరగాయల్లో వినెగార్ను జోడించము.

మీరు మా ఉత్పత్తులను కొనడం మరియు విక్రయించాలనుకుంటే, www.andhiradelicacy.com మరియు Whatsapp మరియు Instagram పేరుతో 00s 9940084448 మా వెబ్సైట్ను సంప్రదించవచ్చు. మీ నాలుకుపై కొత్త నవీకరణను అందించడానికి మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము.

మా సేవలు

మేము కొన్ని దేశాలకు కూడా మా ఉత్పత్తులను ఎగుమతి చేస్తున్నాము. సింగపూర్లో ఆహార సంబంధిత ప్రద ర్శనలో పాల్గొనడానికి మేము ప్రతి సంవత్సరం పెద్ద సంఖ్యలో వినియోగదారులను ఆకర్షించాము. మేము ఈ ఏడాది ఆస్ట్రేలియా మరియు యునైటెడ్ స్టేట్స్ వంటి దేశాలను పరిచయం చేస్తున్నాము. మేము ఆ దేశాలను ఎగుమతి చేసే అవకాశాలు కూడా ఉన్నాయి.

    అభిప్రాయం

AVM శరవణన్ ఆంగిల్ మరియు లక్ష్మీ అంటీ మామ  మా పెరుగుదల మరియు గర్వంగా వినియోగదారులు. మా  పెరుగుదల వారి వాటా  .ఆంధ్ర టెలీగేసీ బ్రాండ్ పేరు విన్న తరువాత, ప్రజలలో   ఆంధ్ర అనే పేరులో కరామ్  ఎకువ ఆని అభిప్రాయం  .కానీ మా ఉత్పత్తులు రుచిగా ఉంటాయి.   మరియు భిన్నంగా రుచి చూస్తారని వారి అభిప్రాయాన్ని వదిలివేసి కొత్త వినియోగదారులను ప్రవేశపెడతాము.                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                    ఉత్పత్తులు 

ఊరగాయలు

అల్లం, అల్లం, గోంగూరా, నిమ్మకాయ మరియు వెల్లుల్లి , వంకాయ, గూస్బెర్రీ మరియు కాలీఫ్లవర్ వంటి కూరగాయలు

పౌడర్

కత్తిరించి పొడి, కూర పొడి, వెల్లుల్లి పొడి, రాగి కొబ్బరి పొడి

కారం

కారషెవ్, సన్నకర, ట్రూట్ కేక్ అని పిలుస్తారు

కొలతలు

మేము అన్ని పిండిచేసిన బీన్స్ మరియు 250 గ్రాముల ఉత్పత్తి చేస్తాము.

ధర

మేము 250 గ్రాముల ముడి చమురును 100 రూపాయల వద్ద విక్రయిస్తాము.                                                                                    

ఊరగాయలు

అల్లం, అల్లం, గోంగూరా, నిమ్మకాయ మరియు వెల్లుల్లి అటువంటి ట్రంక్లను, వంకాయ, గూస్బెర్రీ మరియు కాలీఫ్లవర్ వంటి కూరగాయలు

పౌడర్

కత్తిరించి పొడి, కూర పొడి, వెల్లుల్లి పొడి, రాగి కొబ్బరి పొడి

కారం

కారషెవ్, సన్నకర, ట్రూట్ కేక్ అని పిలుస్తారు

కొలతలు

మేము అన్ని పిండిచేసిన బీన్స్ మరియు 250 గ్రాముల ఉత్పత్తి చేస్తాము.

ధర

మేము 250 గ్రాముల ముడి చమురును 100 రూపాయల వద్ద విక్రయిస్తాము.

     మేము ఇప్పుడు అనేక ఇతర ప్రదేశాలలో మా ఉత్పత్తులను చేరుకోవటానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నాము, ఇతర భారతీయ మెట్రో నగరాల్లో సూపర్ మార్కెట్లు మరియు సూపర్ మార్కెట్లలో సూపర్ మార్కెట్లు మరియు ప్రముఖ హోటల్స్ వంటివి.

ప్రామిస్

మా ఉత్పత్తులు మిశ్రమంగా లేవు. సాంప్రదాయ రుచి. నాణ్యత. సమంజసమైన ధర. ఒకసారి మీరు రుచి చూస్తే అ రుచి కి  .  మీరు మా కస్టమర్ అవుతారు. “