18 ரீல்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் திருப்பூரை சேர்த்த பிரபல திரைப்பட வினியோகஸ்தர் எஸ்.பி.செளத்ரி

18 ரீல்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் திருப்பூரை சேர்த்த பிரபல திரைப்பட வினியோகஸ்தர் எஸ். பி.செளத்ரி

18 ரீல்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் திருப்பூரை சேர்த்த பிரபல திரைப்பட வினியோகஸ்தர் எஸ். பி.செளத்ரி தயாரிப்பில் சந்தானம் நாயகனாக நடித்துள்ள ” டகால்டி ” தணிக்கையா னது. இம்மாதம் 31ஆம் தேதி உலகமெங்கும் ரிலீசாகிறது.

சந்தானம், யோகி பாபு , பெங்காலி திரை உலகக சார்ந்த முன்ன ணி நடிகை ரித்திகா செ ன், தெலுங்கு பட உலகை சார்ந்த பிரம் மானந்தம், இந்திப் பட உலகை சார்ந்த தருண் அ ரோரா, ஹே மந்த் பாண்டே, ராதாரவி, ரேகா, மனோபாலா, சந்தானபாரதி, நமோ நாராய ணா, ஸ்டண்ட் சில்வா, என தமிழ், தெலுங்கு, பெங் காலி, இந்தி என நான்கு மொழி நட்சத்தி ரங்கள் நடித்துள்ளனர். இதன் படப்பிடிப்பு தமிழ்நாடு, ஆந்திரா, மராட்டியம், ராஜ ஸ் தா ன் என நான்கு மாநிலங் களில் ஏராளமான பொருட் செலவில் தயாரித்துள்ளார் எஸ்.பி. செள த்ரி.

கார்கி பாடல்களையும், விஜயநாராயணன் இசையையும், தீபக் குமார் பாரதி ஒளிப்ப தி வையும், டி.எஸ்.சுரேஷ் படத்தொ குப் பையும், ஸ்டண்ட் சில்வா சண்டை பயிற்சியையும், ஜாக்கி கலை யையும், ஷோபி நடன பயிற்சியையும், சுவாமிநாதன் தயாரிப்பு மேற் பார் வையையும், ரமேஷ்குமார் இணைத்தயாரிப்பையும், கவனித்துள்ளனர்.

கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதி இயக்குனராக அறிமுகமாகிறார் விஜய் ஆனந்த். 
சந்தானத்துடன் யோகி பாபு இணைந்து நடிக்கும் முதல் படம். ஷங்கர் உதவியாளர் விஜய் ஆனந்த் இயக்கும் முதல் படம். பாடகர் விஜயநாராயணன் இசைமைக்கும் முதல் படம். எஸ்.பி.செளத்ரி தயாரிக்கும் முதல் படம் என பல முதல்களுடன் ” டகால்டி ” வருகிறது.