கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட மக்களை காப்பாற்ற முடியும்  – சித்தர் சிங்காரவேலு சுப்ரமணியம்

*கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட மக்களை காப்பாற்ற முடியும்  – சித்தர் சிங்கார வேலு சுப்ரமணியம்

கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட மக்களை காப்பாற்ற முடியும்  – சித்தர் சிங்காரவேலு சுப்ரமணியம்

 பூமி நிற்காமல் சுழல்வது போல மக்களும் ஓயாமல் பிரச்சனையின் பின்னால் ஓயாமல் சுற்றிக் கொண்டு இருக்கிறோம் . இன்றைய சுழலில் ஒவ்வொரு நாட்டையும் வீட்டையும் அச்சுறுத்திக் கொண்டு இருப்பது கொரோனா வைரஸ்   . இந்த நோயால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களை காப்பாற்ற முடியும் என்கிறார் சித்தர் சிங்காரவேலு சுப்ரமணியம்  .     


*உலக நாட்டில் உள்ள பொருளாதார பிரச்சனைகளையும் அறிவியல் ரீதியாக தீர்க்க முடியும் .

*முன்னாள் முதலமைச்சரின் மரணத்தை முன் கூட்டியே சொன்னவர்

*பல அரசியல் பிரமுகர்கள் ,தொழில் அதிபர்கள் மற்றும் கலைத்துறையை சேர்த்தவர்கள் மற்றும் பலர் ஆலோசனை பெற்று வருகிறார்கள் .

SIDHAR

Singaravelu Subramaniam,  *****A SUCCESS SOLUTIONS*****Astrology, Numorology, Vasthu******asthu alayam*****# 154/11A, Pillaiyar Kovil, Street,*****Pallavan Nagar,***** Nerkundram,Chennai – 600 107.****WhatsApp Number – +91 9444324567****Web :svs@asuccesssolutions.com*****Email :singaravelusubramaniam@gmail.com